KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lấy code phần mềm
24-03-2015, 10:08 PM
Lấy code phần mềm
Anh Hùng cho em hỏi. em có mua trọn bộ phần mềm kết cấu của bên anh. nhưng em đã đăng nhập vào mày khác bây giờ có thể đăng ký lại bằng Code đó vào máy của em không??
Cảm ơn anh!!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: FreddieInex , AntonioKege , Unmammipwam , Antoniovasp , sosooawx00 , FreddieLig , kdrkjnqx76
25-03-2015, 06:17 AM
RE: Lấy code phần mềm
(24-03-2015 10:08 PM)thanhluan_xd86 Đã viết:  Anh Hùng cho em hỏi. em có mua trọn bộ phần mềm kết cấu của bên anh. nhưng em đã đăng nhập vào mày khác bây giờ có thể đăng ký lại bằng Code đó vào máy của em không??
Cảm ơn anh!!
.
Bạn xem thông tin tại đây nhé: http://www.ketcausoft.com/forum/showthre...49#pid9549
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Antoniovasp , Unmammipwam , kdrkjnqx76 , gjzgoipm , zzsxghisdnmu
25-03-2015, 11:51 PM
bây giờ em muốn kích hoạt lại code cũ trên máy cá nhân mới của em thì làm thế nảo hả anh! sử dụng quyền kích hoạt lại Code
Thanks!!!!!
 Thanks given by: exponbrep , pdwzzieraipj , flupslete , uphoneype , FreddieLig , Fexdulnenny , ysyztvvu20
26-03-2015, 06:09 AM
(25-03-2015 11:51 PM)thanhluan_xd86 Đã viết:  bây giờ em muốn kích hoạt lại code cũ trên máy cá nhân mới của em thì làm thế nảo hả anh! sử dụng quyền kích hoạt lại Code
Thanks!!!!!
.
Bạn forward lại email mà KetcauSoft đã gửi CODE cho bạn về hòm thư vnketcausoft@gmail.com, nêu rõ nguyên nhân và yêu cầu kích hoạt lại CODE nhé
 Thanks given by: exponbrep , uphoneype , flupslete , Unmammipwam , kdrkjnqx76 , Philnoda , iwgtfooi34
30-03-2015, 03:12 PM
chào bạn hùng. bạn cho mình hỏi chút mình đã nhỡ xóa mail : "email gửi CODE từ KetcauSoft là chứng nhận cho bản quyền phần mềm của Khách hàng" có sao không bạn
 Thanks given by: exponbrep , uphoneype , jenipefes , XRumerTest , FreddieLig , Antoniovasp
30-03-2015, 05:52 PM
(30-03-2015 03:12 PM)dong1983 Đã viết:  chào bạn hùng. bạn cho mình hỏi chút mình đã nhỡ xóa mail : "email gửi CODE từ KetcauSoft là chứng nhận cho bản quyền phần mềm của Khách hàng" có sao không bạn
.

Thông thường hệ thống sẽ vẫn lưu lại thông tin bộ CODE của bạn dựa vào email mà bạn đã đăng ký mua phần mềm. Tuy nhiên để đảm bảo quyền lợi, khách hàng luôn nhớ cần phải lưu dữ email như là chứng nhận cho bản quyền.
 Thanks given by: hiepnguyen , dong1983 , sosooawx00 , Unmammipwam , FreddieLig , Eduardowolf
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên