KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần các bác giúp về phần mềm thiết kế móng cọc ạ :( Help
23-02-2016, 06:12 PM
Cần các bác giúp về phần mềm thiết kế móng cọc ạ :( Help
Trước tiên mình xin chào ae trong diễn đàn, tình hình là mình với dùng phần mềm PDF này để tính móng cọc cho 1 công trình cao 9 tầng, nhịp mỗi chiều cũng chỉ 2,3 nhịp thôi nhưng lại ra nhiều cọc quá. Mình có file .mdb nội lực xuất từ chân cột của Etabs bác nào có thể chạy giúp mình xem so sánh kết quả như nào không ạ, cũng đang cần gấp vì làm công trình đến đoạn thiết kế móng rồi ạ [Hình: sad.gif] tks các bác nhiều ạ [Hình: smile.gif]

Tệp đính kèm
.rar  Noi luc tinh mong.rar (Kích cỡ: 60.31 KB / Tải về: 178)
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: lonnietb69 , janet1 , carolynaa16 , eloiseoc3 , Doonydeadly , fayesd4 , alexandrang11 , andrewal1 , hupuvim , dxycaret85 , chrisnn2 , jybscoca12 , dsdoeacw09 , idduheuriyemi , imogenefs1 , traciri3
23-02-2016, 06:48 PM
RE: Cần các bác giúp về phần mềm thiết kế móng cọc ạ :( Help
Ai giúp với ạ Sad
 Thanks given by: Bryantpl , Kelvinml , Rodneykerb , louisedw69 , lancenx16 , georgefe2 , kaitlinpa16 , martinzv2 , minniezv1 , Wekmoliicog , carriecx1 , adrianib2 , jessicarl2 , lelapx1
11-07-2016, 10:00 AM
RE: Cần các bác giúp về phần mềm thiết kế móng cọc ạ :( Help
T cũng gà lắm, nhưng b gửi mỗi nội lực, thì ae trong nhóm giúp sao dc b. thêm số liệu địa chất, sức chịu tải cọc.. nữa chứ b
 Thanks given by: osvncfoc05 , christianle3 , Xde4hewcef , henryir16 , craigsx60 , lawandada4 , opalac16 , lilianqk2 , CaseyVof , gkzoidhn04 , mindysq69 , jeromeqc60 , erikafq11 , MichaelUnmap , shawngx69 , cleoxo69
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên