KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RCC xuất hiện lỗi sau khi chạy cập nhật bản mới nhất
09-07-2017, 09:50 AM
RCC xuất hiện lỗi sau khi chạy cập nhật bản mới nhất
Mọi người giúp em với ạ. Máy khác trong phòng em vẫn chạy tốt, chỉ máy em là bị lỗi này thôi
ẢNH EM Ở TỆP ĐÍNH KÈM Ạ

Tệp đính kèm Hình thu nhỏ

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: BarbaraKic , Rogerjex , EdwardHig , rhondanm69 , bernicetw60 , angelhl1 , GheNigue , Kvas , estellepl2 , Grahamowerb , Amefssips
09-07-2017, 10:36 AM
RE: RCC xuất hiện lỗi sau khi chạy cập nhật bản mới nhất
Em cũng bị lỗi này sau khi cập nhật PM.

Tệp đính kèm Hình thu nhỏ

Thanks given by: jodilz16 , leafg18 , renahw3 , aishaiv16 , Williamjew , ursulakr11 , RonaldBouro , tuzersmalan , morrisyi1 , aurorakj1 , Robertver , GheNigue , CheNigue , Samuellync , herushki , Stavetlerorge , Amefssips
09-07-2017, 04:56 PM
Mình cũng bị lối này và không có cấp độ Bê tông b22.5 nữa.
 Thanks given by: lapedGOT , gabrielue3 , Andrewler , vondanx60 , Williamjew , 1vyrhl0o , karinavo16 , CheNigue , Samuellync , evangelineke4 , hughhc1
09-10-2017, 10:46 PM (Bài viết đã được chỉnh sửa: 09-10-2017 11:31 PM bởi milnet.)
Mình cũng gặp lỗi Attempted to divide by zero này khi tiến hành chạy tính toán. Sau đó mình cài lại phiên bản RCC cũ trước cập nhật thì chạy ko gặp vấn đề gì, mong HVH sớm xem xét và khắc phục dùm để mọi người có thể tiếp tục sử dụng. Xin cảm ơn
 Thanks given by: aishaiv16 , EdwardHig , leannatx3 , lourdesuv16 , lenaks2 , herushki , PrestonVem , Amefssips
09-11-2017, 08:43 AM
KetcauSoft đã fix lỗi trên, các bạn download bộ phần mềm mới nhất về cài đặt và sử dụng nhé

@ far_star55 : người dùng có thể tự thêm các chủng loại vật liệu bằng cách sử dụng menu Thiết lập > Hiệu chỉnh Vật liệu

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Robertver , JamesHem , EdwardHig , far_star55 , Douglasexews , gracers16 , GheNigue , annabelleid11 , Samuellync , DonnyTArie , DustinEvalo , Gorgertguh , nikBubsymnpaussy , estellepl2 , Amefssips
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên