KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
LỖI KHI CÀI ĐẶT BỘ PHẦN MEM KCS
09-07-2017, 11:01 PM
LỖI KHI CÀI ĐẶT BỘ PHẦN MEM KCS
Chào anh Hùng,

Em cài bộ KCS cho laptop thì không sao, nhưng em mới mua bộ máy bàn về cài thì báo lỗi như ảnh. Anh xem giúp em lỗi gì ah.

Thanks anh.

Tệp đính kèm Hình thu nhỏ

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: angeliaed60 , sheliaim3 , dixiedh69 , emmaah60 , evazb18 , stevenqj18 , saundrane18 , lenorada1 , DonaldAler , amberis3 , quicaKr , WHETTEDIA , carlarx69 , Amulvope , suekf69 , CarlosNew , PrestonVem , DelazarBoge , ritaEa , fapedGOT , roma.bedredinovgot , Everetanype , tiffanybn1 , Bryazbon , tommierz3 , lynnetteoq69 , rosemariezy60 , Gamalfado , Ugokl , Michaslhom , GilborTug , Rolandlow , Larryidoutt , MichelKic , Amefssips , aracelizy60 , kathyjy60
10-11-2017, 11:10 PM
RE: LỖI KHI CÀI ĐẶT BỘ PHẦN MEM KCS
(09-07-2017 11:01 PM)nguyenthanhtruc Đã viết:  Chào anh Hùng,

Em cài bộ KCS cho laptop thì không sao, nhưng em mới mua bộ máy bàn về cài thì báo lỗi như ảnh. Anh xem giúp em lỗi gì ah.

Thanks anh.
Mình mới cài lên mày bàn cũng bị lỗi như của bạn ?
Mong anh Hùng giải thích lỗi này với ạ ?
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Mt.kuglov1953 , DonaldZoomb , AnbgeloDip , Hermanbat , Borisdup , MargieArirm , Everetanype , Wallachuche , BrettRal , brucets1 , Chrissalp , VictorHaivy , SmenremCon , wilmamh2 , JulianTic , MichelKic , pt_rydanov1985 , Rolandlow , GilborTug , Larryidoutt , Amefssips
10-12-2017, 08:04 AM
RE: LỖI KHI CÀI ĐẶT BỘ PHẦN MEM KCS
(10-11-2017 11:10 PM)anhtuaneng Đã viết:  Mình mới cài lên mày bàn cũng bị lỗi như của bạn ?
Mong anh Hùng giải thích lỗi này với ạ ?
.
Lỗi này phát sinh khi phần mềm thực hiện các thiết lập cho AutoCAD; trên mỗi máy tính nguyên nhân có thể khá khác nhau
Cần chắc chắn là em đã download phiên bản mới nhất của bộ phần mềm
Trong giờ hành chính em gửi ID và Pass của phần mềm Teamview vào hòm thư vnketcausoft@gmail.com để KetcauSoft hỗ trợ nhé

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: DonaldZoomb , Everetanype , herushki , Williamcow , ritaEa , StepheErync , Wallachuche , BernarTroxy , JulioKl , Dennembaf , AllezRam , UrkrassNug , Rolandlow , MichaelinicE , zelmabi3 , leliaez1 , isabelleux69 , MichelKic , omibrimourry , carolinesg60
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên