KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
28-03-2018, 09:08 AM
Sàn deck
Anh Hùng cho em hỏi anh có file bản vẽ sàn deck hay qui cách cách tính sàn loại này nào không cho em xin tham khảo với ạ.
Em cảm ơn anh.
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: ZarrylGow , MergBlort , KathrynNonia , AngirOi , Anihonlar , Dusathutt , NarkamLomb , harveycg18 , NaksHils , johnjohnY , JorgeCof , arreksMems , herushki , Samuenkib , pedrogj11 , darcypi69 , lillienc60 , allanyn3 , RussellLep , rheamo18 , lorrainejw60 , elizabethqo18 , victortm11
28-03-2018, 04:31 PM
RE: Sàn deck
Em tìm mua cuốn Kết Cấu Liên Hợp Thép - Bê Tông của PGS. TS. Phạm Văn Hội, có hướng dẫn tính loại sàn này em nhé

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Doksap37 , Incipiogol , Charlesvine , PrestonVem , elviraqm4 , oaqzGow , OsvaldoOceam , tolikkk , Williamadvor , rosettavt3 , tarazo69 , neldahn60 , AngirOi , arreksMems , Homerpab , gaxCaurge , Markacuff , Dusathutt , Charleserump , SologonvacH , roslynys1 , jonay4 , faymg69 , johnoz1 , lornafg1 , shariwc4 , philliphi1 , Jamesaredy , Derikki , rheamo18 , lizziexd69 , angeliavs1 , joannaww3 , dustinfe2
04-04-2018, 09:14 AM
RE: Sàn deck
(28-03-2018 09:08 AM)dvhienxd Đã viết:  Anh Hùng cho em hỏi anh có file bản vẽ sàn deck hay qui cách cách tính sàn loại này nào không cho em xin tham khảo với ạ.
Em cảm ơn anh.
Chào bạn!

Gởi bạn tham khảo cách tính sàn deck

Tệp đính kèm
.xlsx  tinh san deck.xlsx (Kích cỡ: 266.54 KB / Tải về: 499)
.pdf  Pham Van Hoi - Giai phap ket cau lien hop Thep - Be tong cho nha nhieu tang o VN.pdf (Kích cỡ: 335.84 KB / Tải về: 561)
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Ho Viet Hung , tolikkk , Tutentaita , angeliqueel2 , gaxCaurge , EdwinAroda , ChaseSat , Limexecofe , NaksHils , geraldkq18 , seruup , MaldatK , Nikolllync , Lonnieei , Charlesvine , winifredoz16 , roslynys1 , dvhienxd , alyssadx4 , beverleyxk3 , TimothyToins , stephenlq11 , elviann2 , doanhtoan2505 , Charleserump
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên