KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Không upload được dữ liệu địa chất PBC 2015
21-05-2018, 03:21 PM
Không upload được dữ liệu địa chất PBC 2015
Chào Hùng. Do mình không có hồ sơ địa chất nên Mình có dowload file dữ liệu địa chất trên web về tham khảo. Mình dowload về rồi nhưng khi vào mục Menu -> Upload dữ liệu địa chất của phần mềm PBC 2015 thì nhận thông báo là: Dữ liệu địa chất chưa đủ, xin vui lòng kiểm tra lại. Bạn giải thích giúp. Thanks

Tệp đính kèm Hình thu nhỏ

Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: DarrellRit , Fasimsof , hombwedlegot , letadu60 , GalenOt , Brantpi , GastkTcala , haleyes69 , rickygo18 , Derikki , staceyrv1 , AldenFafe , Kevenneed , Jerodkr , Davinpt , louellalh69
22-05-2018, 10:50 AM
RE: Không upload được dữ liệu địa chất PBC 2015
Chào bạn
Bạn đã hiểu nhầm về chức năng này; chức năng bạn đang dùng là chức năng upload dữ liệu của mình lên để người khác có thể down về, để làm việc đó bạn cần khai báo đầy dủ dữ liệu trước
Còn nếu bạn muốn sử dụng file mà bạn đã download từ website để tham khảo; thì bạn dùng chức năng mở file một cách bình thường (Ctrl+0), không phải là chức năng Upload

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: quocthieucons , hombwedlegot , Brantpi , Charleserump , Davinpt , GalenOt , AldenFafe , Chesterpeeby
22-05-2018, 11:22 AM
RE: Không upload được dữ liệu địa chất PBC 2015
(22-05-2018 10:50 AM)Ho Viet Hung Đã viết:  Chào bạn
Bạn đã hiểu nhầm về chức năng này; chức năng bạn đang dùng là chức năng upload dữ liệu của mình lên để người khác có thể down về, để làm việc đó bạn cần khai báo đầy dủ dữ liệu trước
Còn nếu bạn muốn sử dụng file mà bạn đã download từ website để tham khảo; thì bạn dùng chức năng mở file một cách bình thường (Ctrl+0), không phải là chức năng Upload
Wow, Thanks.
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: maeao4 , Williamphymn , frankieix16 , herushki , Alisseei , DannyOdony , GalenOt , Kevenneed , bessiejf69 , PrestonVem , onill.misgh3638 , louellalh69
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên