KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
lỗi cài ketcausoft cho cad 2015
03-06-2018, 02:30 PM
lỗi cài ketcausoft cho cad 2015
anh hùng ơi sao cài ketcausoft khi cài trên cad 2015 nó không chạy vậy?anh có thể giúp em được không ah?
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: HaroldCaw , vitaliy.nov345 , Ali.benelCix , Jerodkr , GalenOt , Markacuff , shirleyqh1 , tolikkk , heatherbt60 , helenwu3 , harrybc2 , patsyqe16 , henriettade18 , socorropl69 , gwendolynes4 , johnEa , ursulaxh2 , rossbb4 , SatrapC , DanartF , arreksMems , lupeeb3 , Beixuttefe , kellyyw2 , curtislk69
04-06-2018, 09:10 AM
RE: lỗi cài ketcausoft cho cad 2015
Chào em,
Mỗi lần em cài CAD mới, em phải cài lại bộ phần mềm KetcauSoft để trình cài đặt thiết lập cho AutoCAD
Sau đó, nếu phần mềm không nhận lệnh, em thực hiện fix lỗi AutoCAD theo hướng dẫn tại đây: http://www.thuvien.ketcausoft.com/pages/...utocad.php

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Alisseei , GalenOt , Jerodkr , Davinpt , AldenFafe , Derikki , TrompokRuig , Skaywgjmyj , morrisxj60 , donorisfub , tolikkk , ramonajj2 , Richbig , hattiezw18 , arreksMems , nellcc16 , Dusathutt , Brantpi , NaksHils , gaxCaurge , Tutentaita , alliekm60 , sharronlx3 , phillipnw11 , leonorou18 , agnesbk60
16-06-2018, 04:42 PM
Tình hình là bộ cài KCS mới nhất cài đặt xong cad 2016 không nhận lệnh. Đã fix các kiểu theo hướng dẫn vẫn không được mr Hùng ơi!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: tolikkk , kellihg4 , maggiebi69 , bobbiyt60 , Raymondnaf , MichaelJoide , gaxCaurge , StephenDew , Dusathutt , Tutentaita , StephenGak , NaksHils
17-06-2018, 12:55 PM
(16-06-2018 04:42 PM)nobikc Đã viết:  Tình hình là bộ cài KCS mới nhất cài đặt xong cad 2016 không nhận lệnh. Đã fix các kiểu theo hướng dẫn vẫn không được mr Hùng ơi!
.
Chào bạn
Khi cài lại AutoCAD mới, trước hết bạn cần cài lại bộ phần mềm KetcauSoft để trình cài đặt thiết lập cho AutoCAD;
Sau đó, tiến hành fix lỗi DLL (nếu cần thiết)
Bạn cứ làm theo hướng dẫn là OK bạn nhé
Nếu vẫn không được, trong giờ hành chính các ngày thứ 2 đến thứ 6 bạn gửi ID và Pass phần mềm Teamview đến hòm thư cskh@ketcausoft.com , bên mình sẽ hỗ trợ cài đặt cho bạn

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: GalenOt , myrnaci16 , johnEa , noellemv2 , carrieqi2 , NaksHils , Ridgeka , Ali.benelCix , gaxCaurge , shereeih11 , rosalindxj60
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên