KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
BỘ PM KCS KHI GĂN THÊM Ổ CỨNG SSD
24-07-2018, 09:19 AM
BỘ PM KCS KHI GĂN THÊM Ổ CỨNG SSD
Chào anh Hùng, Hiện em đang sử dùng bộ KCS của anh, nhưng giờ em muốn gắn thêm ổ cứng SSD để làm ổ C. Vậy anh cho em hỏi bộ phần mềm KCS em đang dùng có thể sử dụng lại được không ah khi gắn thêm ổ cứng SSD vào?
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: Ronexecofe , jeagmaTemn , CLEMENTFuery , Dolinazen , Quorhoole , Katfeade , islamova.nailya , Sulfockbiow , aqbbaebu
24-07-2018, 01:45 PM (Bài viết đã được chỉnh sửa: 24-07-2018 01:45 PM bởi Ho Viet Hung.)
RE: BỘ PM KCS KHI GĂN THÊM Ổ CỨNG SSD
Chào em,
Khi gắn thêm ở SSD thường thì phần mềm sẽ không sử dụng được;
Trong trường hợp đó em gửi yêu cầu hỗ trợ về cskh@ketcausoft.com; kèm theo ID và Pass để KetcauSoft kiểm tra, nếu xác nhận đúng thông số máy tính, KetcauSoft sẽ fix lại CODE để em đăng ký bình thường

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: cathleenja1 , GoromM , jodybd18 , karlxn4 , LotbrockX , WilliamtjBoapy , tolikkk , lindseywd18 , JulianSMU , Gelpimmiree , aqbbaebu , Unedgedus , alycesj69 , JulioEscax , Charleserump
25-07-2018, 08:33 AM
(24-07-2018 01:45 PM)Ho Viet Hung Đã viết:  Chào em,
Trong trường hợp đó em gửi yêu cầu hỗ trợ về cskh@ketcausoft.com; kèm theo ID và Pass để KetcauSoft kiểm tra, nếu xác nhận đúng thông số máy tính, KetcauSoft sẽ fix lại CODE để em đăng ký bình thường
Anh cho em hỏi thêm là gửi mail kèm theo ID và pass của cái gì anh? em cám ơn ah.
 Thanks given by: buy resumes online , Teodoronap , alycemy69 , COLEben , ZarantN , Ronexecofe , tolikkk , jeagmaTemn , Gelpimmiree , corinagj16 , georginaje69 , aqbbaebu , WHETTEDIA , WilliamtjBoapy , BryanQuort
25-07-2018, 09:55 AM
(25-07-2018 08:33 AM)nguyenthanhtruc Đã viết:  
Anh cho em hỏi thêm là gửi mail kèm theo ID và pass của cái gì anh? em cám ơn ah.
Forward mail CODE bộ phần mềm ketcausoft (khi mua) đến mail vnketcausoft@gmail.com
Với nội dung : Yêu cầu kích hoạt lại code - và nêu lý do yêu cầu kích hoạt
 Thanks given by: johnbj69 , maria913332 , ScottIdele , avesicuvu , silviaia4 , Dolinazen , jeagmaTemn , aqbbaebu , Gelpimmiree , leahnb16 , JulioEscax , danielpl69 , mabelwk4 , WHETTEDIA
25-07-2018, 11:29 AM
Lúc trước do em đổi máy tính mới nên em đã yêu cầu kích hoạt laih code rồi ah. Nên không biết giờ em gắn thêm ổ SSD thì có để được hỗ trợ lại code không ah? Em cám ơn.
 Thanks given by: herbertps18 , naomisp1 , whitneydr16 , edwinayi1 , Katfeade , Proownerex , Ridgeka , TerenceC , CarlosMa , JulioEscax , pneureque , dorothyvq4 , jeagmaTemn , WHETTEDIA , Unedgedus , FizelneorE
16-11-2018, 03:14 PM
Mình cũng gặp trường hợp này. Trước đây mình cũng cài trọn bộ phần mềm trên máy tính cũ. Đã gởi yêu cầu 1 lần. Giờ mình muốn lắp thêm ổ SSD thì có được kích hoạt lại code phần mềm Ketcausoft không. Rất mong phản hồi từ Hùng.
 Thanks given by: Quorhoole , lidaaladina4 , pneureque , Katfeade , margopd4 , Proownerex , gwentd1 , Dolinazen , WilliamtjBoapy , FrancisIdiop , Ronexecofe , callieqn11 , aqbbaebu , WHETTEDIA , mabelwk4
17-11-2018, 07:25 AM
(16-11-2018 03:14 PM)tiennguyenvan1982 Đã viết:  Mình cũng gặp trường hợp này. Trước đây mình cũng cài trọn bộ phần mềm trên máy tính cũ. Đã gởi yêu cầu 1 lần. Giờ mình muốn lắp thêm ổ SSD thì có được kích hoạt lại code phần mềm Ketcausoft không. Rất mong phản hồi từ Hùng.
.
Bạn có thể donwload bộ phần mềm mới về cái đặt, nếu chỉ lắp thêm ổ cứng (vẫn giữ nguyên ổ cứng cũ) thì không có vấn đề gì cả.
Nếu download bộ phần mềm mới mà vẫn không đăng ký được, bạn có thể gửi ID và Pass của Teamview + Forward bộ CODE về email cskh@ketcausoft.com để KCS kiểm tra hỗ trợ bạn nhé
Gọi (024) 6260 6415 để được tư vấn

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Proownerex , Davidvum , WilliamtjBoapy , pneureque , Ronexecofe , lidaaladina4 , FrancisIdiop , johnEa , ARLIEvialt , rosannevx60 , tolikkk , aqbbaebu
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên