KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
cad ko hiểu lệnh tắt
11-08-2018, 10:10 AM
cad ko hiểu lệnh tắt
hi Hùng!
mình đag sd bộ phần mềm trên cad 2011. Mình gõ lệnh tắt trong cad thì cad ko hiểu mà phải gõ tên tên đầy đủ như thế thì rất mất thời gian. Mong bạn tư vấn giúp mình nhé!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: virgiezg16 , floydhu69 , DouglasOE , johnEa , tessaco3 , JosephJaw , bradxj60 , MarvinByday , RasuloweR , Ernestocolf , Gunockgorp , RolandVew , Dentalmark , paulawx60 , Keegreeld , rosannavs4 , elisahv16 , shaneze60 , Quorhoole
11-08-2018, 10:25 AM
RE: cad ko hiểu lệnh tắt
(11-08-2018 10:10 AM)tdquoc.ks Đã viết:  hi Hùng!
mình đag sd bộ phần mềm trên cad 2011. Mình gõ lệnh tắt trong cad thì cad ko hiểu mà phải gõ tên tên đầy đủ như thế thì rất mất thời gian. Mong bạn tư vấn giúp mình nhé!
.
Chào bạn
Để CAD hiểu được lệnh tắt thì bạn phải Load file Lisp
Bạn cần làm theo hướng dẫn cài đặt bộ phần mềm tại đây, bước load file lisp là bước số 4: http://thuvien.ketcausoft.com/pages/P170...ausoft.php

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: sherylvu69 , Fortdan5S , Ronaldhem , wendidn18 , HerbertLam , concettazf11 , Allentup , Doksap37 , LeeNiB , SorosG , JosephJaw , HaroldDyday , JustinNet , GalenOt , GamarjagaM , NathanEt , JosephFew , herushki , IrhabarBob , Ernestdiunk , buy a cover letter , Keegreeld , LasirDY , sherylyc2 , ninadq16
11-08-2018, 10:30 AM
RE: cad ko hiểu lệnh tắt
thanks Hùng!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: Ridgeka , miltonyc60 , wendidn18 , eleanorfb2 , Kayorkalf , DilanCanJ , DimonKags , ConnieCoids , DennisAlita , anawd18 , mattielv69 , DanartF , LorkaV , RENTAAdup , herushki , viviansz18 , Yaltarieltor , Agustinbum , jeannelj3 , johnEa , Tryoxig , altazd1 , josewx16 , adrianla2
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên