KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chiều dài thép chờ cột tầng trên
10-05-2019, 01:12 PM
Chiều dài thép chờ cột tầng trên
Em chào anh chị, ac cho e hỏi Chiều dài thép chờ cột tầng trên, phần mềm trước để là 30d, hôm nay e dùng phần mềm thì là 25d, h có cách nào điều chỉnh lại là 30d k ạ
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: Gordontakly , dapyroyalay , DennyLaria , prokatfak , PotapEvirm , Jefferykef
11-05-2019, 08:14 AM
RE: Chiều dài thép chờ cột tầng trên
(10-05-2019 01:12 PM)tranbac92 Đã viết:  Em chào anh chị, ac cho e hỏi Chiều dài thép chờ cột tầng trên, phần mềm trước để là 30d, hôm nay e dùng phần mềm thì là 25d, h có cách nào điều chỉnh lại là 30d k ạ
anh vào KCS inside vào mục công cụ -> thiết lập chung Ketcausoft -> khai báo thông số nối chồng ạ.

Tệp đính kèm Hình thu nhỏ

Thanks given by: WALLACEhiert , Vladimtup , islamova.nailya , StevenBufal , franEa , Glennelero , WilliamTag
11-05-2019, 09:34 PM
Không phải nối chồng cột thép dầm đâu ạ, mà là nối cốt thép cột a ạ, giờ chiều dài nối ( chờ ) thép cột của em là 25d, nhưng e muốn đổi thành 30d cơ ạ, trong bảng a chỉ e, thì chiều dài neo vẫn là 30d r ạ
 Thanks given by: dapyroyalay , Jameschemo , WilliamTag , MatthewRhymn
11-05-2019, 09:57 PM
(11-05-2019 09:34 PM)tranbac92 Đã viết:  Không phải nối chồng cột thép dầm đâu ạ, mà là nối cốt thép cột a ạ, giờ chiều dài nối ( chờ ) thép cột của em là 25d, nhưng e muốn đổi thành 30d cơ ạ, trong bảng a chỉ e, thì chiều dài neo vẫn là 30d r ạ
Anh cứ thử chỉnh xem được không em đã thử và thành công, cái này không phân biệt dầm hay cột, chỉ cần nối là nối thôi.
 Thanks given by: dapyroyalay , rosarioyy4 , Gordontakly , WilliamTag
11-05-2019, 10:29 PM
ak vâng ạ, e cảm ơn,e đã làm làm được a, cảm ơn admin đã nhiệt tình trả lời ạ, chúc admin cưới tuần vui vẻ
 Thanks given by: WALLACEhiert , Melindjasit , Jefferykef , ABradleynikoff35
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên