KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Chào hỏi
10-17-2012, 01:08 PM
Chào hỏi
Để ngăn chặn spamer nước ngoài, Diễn đàn đã được đặt chế độ yêu cầu số bài viết tối thiểu là 1 trước khi tạo chủ đề mới.
Mình mở topic này để các thành viên mới có thể viết bài mở đầu tại đây.

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: pbeicugd04 , Georgetty , shelbykg16 , dawnkl3 , Phincdnx , EmilyHoM , erlEa , LiluunaNom , KennethBum , SebastianKa , CarlosRed , lirEa , gwenbk60 , GrierClilk , darGlult , CurtisMn , AbaGospelo , JanetaZEK
11-21-2012, 03:33 PM
RE: Chào hỏi
cho minh hoi ai co phan mem tinh thep cot lay noi luc tu etabs ko cho minh voi. Mail cua minh:trandung2109@gmail.com
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: xmjvspas23 , carpinteyroscu , VaRd , Anthonygync , Popiknar , barbarals4 , melissayl4 , stacieot69 , Stavetlerorge , darGlult , cinfescict , Wenaerorge , RobinSuica , GrierClilk
11-21-2012, 05:32 PM
(11-21-2012 03:33 PM)trandung2109 Đã viết:  cho minh hoi ai co phan mem tinh thep cot lay noi luc tu etabs ko cho minh voi. Mail cua minh:trandung2109@gmail.com
Bạn có thể tham khảo: http://ketcausoft.com/forum/showthread.p...51#pid1251
 Thanks given by: nsndtewa16 , atzvbwcz31 , annabellenp11 , Phinctjp , WHETTEDIA , etawrarivep , vivianuo2 , MichatHus , shannoneo16 , RonnieHop , BrianNah , darGlult , Wenaerorge , mageadlola , JanetaZEK
01-08-2013, 03:54 PM
mình có tải phiên bản DEMO của phần mềm RCBC về dùng thử nhưng khi mình đọc dữ liệu từ phai mẫu MDB thì chương trình không chạy , cho mình hỏi nguyên nhân
 Thanks given by: minkodelfor , bzlbokym77 , Georgetty , carpinteyroscu , AStobfeecerb , glennzo18 , latonyarm4 , jeannettewq60 , deirdresg16 , JimmyJet , erlEa , julialy18 , HaroldSaw , darGlult , brankFib , GrierClilk , JanetaZEK , lirEa
01-08-2013, 04:04 PM
(01-08-2013 03:54 PM)vanvietanlocphat Đã viết:  mình có tải phiên bản DEMO của phần mềm RCBC về dùng thử nhưng khi mình đọc dữ liệu từ phai mẫu MDB thì chương trình không chạy , cho mình hỏi nguyên nhân
.
Chào bạn
Không biết bạn sử dụng phiên bản Window nào, vì nếu bạn sử dụng WinXP thì có thể bạn sẽ phải cài thêm NetFrame 3.5: http://download.com.vn/more+software+too...k-3-5.aspx
 Thanks given by: minkodelfor , rebaor1 , RonnieRhymn , petrapc3 , erlNica , WHETTEDIA , KaxaLed , mageadlola , Wenaerorge , cinfescict , AleXTak
04-05-2017, 04:22 PM
em chào a Hùng, em dùng lệnh BB để chia dầm trong cad 2007 ma không được, không biết phần mềm anh hoạt động tốt ở phiên bản cad nào. Em đang xài win7.
 Thanks given by: minervafu60 , Konradpi , smotriir , Ambroserog , HaroldSaw , PatrickKesty , Wenaerorge , darGlult
04-05-2017, 04:49 PM
(04-05-2017 04:22 PM)mandat169 Đã viết:  em chào a Hùng, em dùng lệnh BB để chia dầm trong cad 2007 ma không được, không biết phần mềm anh hoạt động tốt ở phiên bản cad nào. Em đang xài win7.
lệnh BB và BBI dùng cho CAD 2010 trờ lên, tốt nhất là bạn nên update lên cad 10 mà dùng
Sẽ dùng được tất cả các lệnh của KCS.
 Thanks given by: mandat169 , augustanh3 , brankFib , GrierClilk , bernardgj69 , darGlult , mageadlola
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên